60G65WD FGW60N65WD TO-247 IGBT 60A 650V
45,000
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: G19
Mô tả : 60G65WD FGW60N65WD TO-247 IGBT 60A 650V
Sản phẩm mới
Mới
Mới
CD4040 SMD
4,500
CD4040
CD4030 SMD
CD4030
SALE
CẢM BIẾN NHIỆT ĐỘ VÀ ĐỘ ẨM SHT71
MODULE ADC 16 BIT AD7705
CD4017 DIP-16
MODULE CẢM ỨNG MPR121
CD4001BE CD4001 4001
SALE
MODULE CÒI 5V