60G65WD FGW60N65WD TO-247 IGBT 60A 650V
45,000
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: G19
Mô tả : 60G65WD FGW60N65WD TO-247 IGBT 60A 650V
Sản phẩm mới
Mới
2SD2499 D2499 NPN TO-3P
SALE
MODULE CẢM BIẾN DÒNG LA25-NP
SALE
BU406 NPN 7A 200V TO-220
BC557 PNP 100mA 45V
MODULE KHUẾCH ĐẠI LM358
CẢM BIẾN KHÍ GA MQ2 MQ-2
2SB548 B548 0.8A 80V PNP
2SA671 A671 PNP 100V 4A