60G65WD FGW60N65WD TO-247 IGBT 60A 650V
45,000
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: G19
Mô tả : 60G65WD FGW60N65WD TO-247 IGBT 60A 650V
Sản phẩm mới
Mới
CR6850
10,000
Mới
CR6238
AT45DB161D SOP-8
A3020
6N139
6N137 ĐEN
6N135
4N29
TNY276PN DIP-7
W91312
SALE
TLP552
BC337
TLP2601 DIP-8
TLP120
TL783C
TL7705
TL494
MODULE NGUỒN AC-DC 5V1A
TL084
TL082
TL071
TL072
TL074
PT2399
PT2272
SALE
OP07
NE556
NE5534
NE5532
MIP384
MC34063
LM723
LM567
LM555 NE555
LM393
LM3915
LM3914
LM386
LM358 DIP-8
LM348 DIP-14
LM339 DIP-14
LM336
LM334
MODULE LASER 5V KY-008