744050 SMD 74HC4050 SMD 74LS4050 SMD
18,000
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: E18
Mô tả : 744050 SMD 74HC4050 SMD 74LS4050 SMD
Sản phẩm mới
Mới
Mới
DÂY BUS 10 PIN PH2.0MM 20CM
10,000
Module tạo điện áp -12V
Module tạo điện áp -5V
Cảm biến nhiệt PT100 M8*1
Động cơ DC 300
BÁNH RĂNG NHỰA 43 CHI TIẾT
Động cơ rung 260 12V
Bánh răng nhựa 49 răng
Máy tăm nước
Biến áp hàn board T10-01
ĐỒNG HỒ SỐ VICTOR VC97
Mạch sạc 2S 8A 7.4V-8.4V