DIODE DSE130-10A DSEI30-10A TO-247 30A 1000V
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: I16
Mô tả : DIODE DSE130-10A DSEI30-10A TO-247 30A 1000V
Sản phẩm mới
Mới
Mới
TRỞ THANH 47K 473 9 CHÂN
1,500
TRỞ THANH 10K 103 5 CHÂN
1,200
TRỞ THANH 10K 103 9 CHÂN
ĐẾ LED LUXEON 1W 3W
LED LUXEON 1W MÀU TRẮNG
LED LUXEON 1W MÀU VÀNG
SALE
DIODE MUR160 1A 600V
SALE
DIODE ZP10A 10A 1600V
ĐĨA ENCODER 112 XUNG
ĐĨA ENCODER 20 XUNG
KHE SIM KHAY SIM
DIODE MÁY HÀN D92-02
DIODE BYV26E 1A 1000V