DIODE DSE130-10A DSEI30-10A TO-247 30A 1000V
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: I16
Mô tả : DIODE DSE130-10A DSEI30-10A TO-247 30A 1000V
Sản phẩm mới
Mới
Mới
SALE
HÚT CHÌ NHỎ
14,000
QUE ĐO ĐỒNG HỒ 1000V 20A
29,000
QUE ĐO ĐỒNG HỒ 1000V 10A
MỎ HÀN MMHJ-460W 60W
MỎ HÀN MMHJ-560W 60W CÓ ĐÈN
SALE
MỎ HÀN SE-960 SE960 60W
STK621-043D
ĐỘNG CƠ BƠM CHÌM MINI 3-6V
ĐẾ CẦU CHÌ FUSE 5x20mm
ĐẾ CẦU CHÌ BLX-A 5x20mm
KẸP CÁ SẤU MINI MÀU ĐỎ
KẸP CÁ SẤU MINI MÀU ĐEN
2SA812 SOT-23 50V-100mA