DIODE DSE130-10A DSEI30-10A TO-247 30A 1000V
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: I16
Mô tả : DIODE DSE130-10A DSEI30-10A TO-247 30A 1000V
Sản phẩm mới
Mới
ĐỒNG HỒ ĐO CÔNG SUẤT AC 5A
Mới
ARDUINO ETHERNET SHIELD W5100
SALE
SALE
GIPS20K60
FSBB30CH60F
MODULE TĂNG ÁP 150W 10A
55,000
MODULE HẠ ÁP MP1584 5V3A
15,000
DIODE ZP100A 100A 1600V ĐỎ
LCD5110 LCD 5110 NOKIA 5110
MODULE CẢM BIẾN RUNG 801S
DIODE SB5150 5A 150V
CD4007 SMD
300
TỤ CHỐNG SÉT
ĐIỆN TRỞ NHIỆT NTC 5D-15
TỤ HÓA 10.000UF 50V
TỤ HÓA 680UF 250V 680UF250V
TỤ HÓA 10.000UF 83V
TỤ HÓA 10.000UF 63V