DIODE MDK110A1600V 110A 1600V
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: P41
Mô tả : DIODE MDK110A1600V 110A 1600V
SALE
SALE
NÚT NHẤN GIỮ KAN-28
NAM CHÂM 30X5MM LỖ 5MM