DIODE MDK110A1600V 110A 1600V
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: P41
Mô tả : DIODE MDK110A1600V 110A 1600V
Sản phẩm mới
Mới
Mới
MỎ HÀN CÁN GÔ 60W
45,000
SALE
HÚT CHÌ NHỎ
14,000
QUE ĐO ĐỒNG HỒ 1000V 20A
QUE ĐO ĐỒNG HỒ 1000V 10A
MỎ HÀN MMHJ-460W 60W
MỎ HÀN MMHJ-560W 60W CÓ ĐÈN
SALE
MỎ HÀN SE-960 SE960 60W
STK621-043D
ĐỘNG CƠ BƠM CHÌM MINI 3-6V
ĐẾ CẦU CHÌ FUSE 5x20mm
ĐẾ CẦU CHÌ BLX-A 5x20mm
KẸP CÁ SẤU MINI MÀU ĐỎ
KẸP CÁ SẤU MINI MÀU ĐEN
2SA812 SOT-23 50V-100mA