FS70SM-06 MOSFET N-CH 60V 70A TO-3P
25,000
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: K7
Mô tả : FS70SM-06 MOSFET N-CH 60V 70A TO-3P
Sản phẩm mới
Mới
BT134-600E TRIAC 600V 4A
2,000
Mới
LM2904 SOP-8
TOP242 TOP242YN TO-220
SALE
LOA 8ohm0.5W 8R0.5W 40MM
NGUỒN TỔ ONG 36V10A
BIẾN TRỞ RV24YN20S B102 1K
DAO RỌC GIẤY
DAO CẮT TỈA BOARD MẠCH PCB
ĐẦU MỎ HÀN DAO T12
VỎ DB37 BẰNG NHỰA
ISA07N65A 650V 7A TO-220F
JACK AUDIO 3.5MM ĐỰC
MODULE HẠ ÁP 20A