FS70SM-06 MOSFET N-CH 60V 70A TO-3P
25,000
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: K7
Mô tả : FS70SM-06 MOSFET N-CH 60V 70A TO-3P
Sản phẩm mới
Mới
L9110H DIP-8
12,000
Mới
L9110S SOP-8
LOA 4OHM5W 4R5W 78MM
LOA 8OHM10W 8R10W 78MM
LOA 4OHM10W 4R10W 78MM
LOA 4ohm15W 4R15W