FS70SM-06 MOSFET N-CH 60V 70A TO-3P
25,000
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: K7
Mô tả : FS70SM-06 MOSFET N-CH 60V 70A TO-3P
Sản phẩm mới
Mới
Mới
NAM CHÂM 20X10X5
14,000
SẠC PIN 18650 2 VIÊN 220V
ĐIỆN TRỞ CÔNG SUẤT RXLG 150W5RJ
THẠCH ANH 20Mhz 3 CHÂN
THẠCH ANH 16Mhz 3 CHÂN
THẠCH ANH 10Mhz 3 CHÂN
THẠCH ANH 8Mhz 3 CHÂN
THẠCH ANH 4Mhz 3 CHÂN
MODULE MOSFET D4184 15A