JW28P50K JW28P50CD16J DIP-16
12,000
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: H19
Mô tả : JW28P50K JW28P50CD16J DIP-16
ĐỒNG HỒ ĐO CÔNG SUẤT AC 5A
ARDUINO ETHERNET SHIELD W5100
SALE
SALE
GIPS20K60
FSBB30CH60F
MODULE TĂNG ÁP 150W 10A
55,000
MODULE HẠ ÁP MP1584 5V3A
DIODE ZP100A 100A 1600V ĐỎ
LCD5110 LCD 5110 NOKIA 5110
MODULE CẢM BIẾN RUNG 801S
DIODE SB5150 5A 150V
CD4007 SMD
300
TỤ CHỐNG SÉT
ĐIỆN TRỞ NHIỆT NTC 5D-15
TỤ HÓA 10.000UF 50V
TỤ HÓA 680UF 250V 680UF250V
TỤ HÓA 10.000UF 83V