MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V DIODE XUNG
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: P43
Mô tả : MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V diode xung
Sản phẩm mới
Hiển thị 1,081 – 1,140 của 5,330 sản phẩm
Mới
Mới
DIODE 85HF120
65,000
JACK 6.5mm