MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V DIODE XUNG
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: P43
Mô tả : MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V diode xung
Sản phẩm mới
Mới
MODULE HẠ ÁP MINI 5V3A 97.5%
15,000
Mới
MODULE CJMCU-333 INA333
ĐÈN LÒ VI SÓNG 2M226
ĐÈN LÒ VI SÓNG 2M219J 519J.2M226
KÌM BẤM DÂY MẠNG TY-315
HIGHWAY13A DIP-16
DIODE LÒ VI SÓNG CL01-12
DIODE LÒ VI SÓNG CL01-1
ĐỒNG HỒ ĐO AP 30V 85C1-30V
ĐẦU NỐI KHÍ NÉN PC10-03
CÔNG TẮC THÔNG MINH WIFE
ĐẾ RA CHÂN ESP32
NÚT NHẪN GIỮ PBS-16A 12MM ĐỎ