MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V DIODE XUNG
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: P43
Mô tả : MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V diode xung
Sản phẩm mới
Mới
TỤ CHỐNG SÉT 10D241K
LỤC GIÁC 10MM
10,000
LỤC GIÁC 6MM
LỤC GIÁC 5MM
LỤC GIÁC 4MM
TCA9548A 1 TO 8 I2C 8 TO IIC
ĐAI ỐC M5 INOX
500
ĐAI ỐC M4 INOX
500
TỤ HÓA 2200UF63V 2200UF 63V
TỤ HÓA 2200UF80V 2200UF 80V
QW3859 DIP-8
QW3858 DIP-8
MODULE SẠC PIN XH-M601 12V