MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V DIODE XUNG
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: P43
Mô tả : MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V diode xung
Sản phẩm mới
Mới
Mới
DÂY BUS 10 PIN PH2.0MM 20CM
10,000
Module tạo điện áp -12V
40,000
Module tạo điện áp -5V
Cảm biến nhiệt PT100 M8*1
Động cơ DC 300
BÁNH RĂNG NHỰA 43 CHI TIẾT
Động cơ rung 260 12V
Bánh răng nhựa 49 răng
Máy tăm nước
Biến áp hàn board T10-01
ĐỒNG HỒ SỐ VICTOR VC97
Mạch sạc 2S 8A 7.4V-8.4V