MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V DIODE XUNG
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: P43
Mô tả : MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V diode xung
Dao rọc giấy deli SK5 9mm
19,000
DIODE SMBJ36CA
500
Jack cắm EC3
25,000
Đế FPC 6Pin 0,5MM 6P
Đế FPC 10Pin 1MM 10P
Đế FPC 7Pin 1MM 7P
Đế FPC 8Pin 0,5MM 8P