RELAY SRS-12VDC-SL 12V 3A 6 CHÂN
6,000
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: Q74
Mô tả : RELAY SRS-12VDC-SL 12V 3A 6 CHÂN
SALE
MODULE CẢM BIẾN DÒNG LA25-NP
SALE
BU406 NPN 7A 200V TO-220
10,000
BC557 PNP 100mA 45V
MODULE KHUẾCH ĐẠI LM358
CẢM BIẾN KHÍ GA MQ2 MQ-2
2SB548 B548 0.8A 80V PNP
2SA671 A671 PNP 100V 4A