Triac BTA16-600B 16A 600V
4,500
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: K16
Mô tả : Triac BTA16-600B 16A 600V
Dao rọc giấy deli SK5 9mm
19,000
DIODE SMBJ36CA
500
Jack cắm EC3
Đế FPC 6Pin 0,5MM 6P
Đế FPC 10Pin 1MM 10P
Đế FPC 7Pin 1MM 7P
Đế FPC 8Pin 0,5MM 8P