Triac BTA16-600B 16A 600V
4,500
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: K16
Mô tả : Triac BTA16-600B 16A 600V
Sản phẩm mới
Mới
NCP1396AG
MẠCH HẠ ÁP 12V6A XH-M250 72W
JACK CẮM 4MM 32A 600V ĐỎ
TEST BOARD SYB-500
ĐỘNG CƠ 24V 50KTYZ 30 VÒNG/ PHÚT