XNF15N60T TO220F 15A 600V IGBT
15,000
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: H21
Mô tả : XNF15N60T TO220F 15A 600V IGBT
Sản phẩm mới
Mới
Mới
CD4040 SMD
4,500
CD4040
CD4030 SMD
CD4030
SALE
CẢM BIẾN NHIỆT ĐỘ VÀ ĐỘ ẨM SHT71
MODULE ADC 16 BIT AD7705
CD4017 DIP-16
MODULE CẢM ỨNG MPR121
CD4001BE CD4001 4001
SALE
MODULE CÒI 5V