XNF15N60T TO220F 15A 600V IGBT
15,000
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: H21
Mô tả : XNF15N60T TO220F 15A 600V IGBT
Sản phẩm mới
Mới
LM324 DIP-14
2,000
Mới
LM311 DIP-8
QUANG TRỞ 12mm
LM2901 DIP-14
SÒ NÓNG LẠNH TEC1-12710 100W
LM258 DIP-8
LM224 DIP-14
SALE
LF353
MODULE TĂNG ÁP 100W 6A DC-DC