DIODE MDK110A1600V 110A 1600V
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: P41
Mô tả : DIODE MDK110A1600V 110A 1600V
Sản phẩm mới
Mới
Mới
SALE
SALE
NẮP CHỤP TAY HÀN HAKKO 936
ĐẦU MỎ HÀN 60W VÁT GÓC (TỐT)
29,000
ĐẦU MỎ HÀN 60W MŨI DAO (TỐT)
ĐẦU MỎ HÀN 60W ĐẦU NHỌN
ĐẦU MỎ HÀN 40W ĐẦU NHỌN
NGUỒN TỔ ONG 24V15A CÓ QUẠT TỐT
NGUỒN TỔ ONG 24V20A CÓ QUẠT
CÁP HDMI TO HDMI DÀI 5m
CÁP HDMI TO HDMI DÀI 3m
MẠCH NẠP PICKIT3 PIC KIT3
ADAPTER 24V3A
RUỘT MỎ HÀN 907 No.907 60W