DIODE MDK110A1600V 110A 1600V
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: P41
Mô tả : DIODE MDK110A1600V 110A 1600V
Sản phẩm mới
Mới
KẸP CÁ SÁU 50A 75MM ĐỎ