DIODE MDK110A1600V 110A 1600V
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: P41
Mô tả : DIODE MDK110A1600V 110A 1600V
SALE
RUỘT MỎ HÀN 80W
49,000
RUỘT MỎ HÀN 40W
18,000
RUỘT MỎ HÀN 60W
TỤ CHỐNG SÉT 14D821K
ĐIỆN TRỞ NHIỆT NTC 5D-20
ĐIỆN TRỞ NHIỆT NTC 8D-20
SALE
DIODE MUR860G
RELAY JD1912 12V 100A 4 CHÂN