DIODE MDK110A1600V 110A 1600V
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: P41
Mô tả : DIODE MDK110A1600V 110A 1600V
Sản phẩm mới
Mới
TỤ HÓA 470UF50V
1,200
Mới
TỤ HÓA 470UF25V
600
TỤ HÓA 470UF16V
500
TỤ HÓA 330UF50V
1,000
TỤ HÓA 330UF25V
600
CHÌ HÀN CUỘN 50g 0.8mm
CHÌ HÀN CUỘN 11g 0.8mm