DIODE MDK110A1600V 110A 1600V
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: P41
Mô tả : DIODE MDK110A1600V 110A 1600V
Sản phẩm mới
Mới
Mới
TỤ CBB22 475J630V
14,000
TỤ HÓA 10UF 450V
2,000
Tụ CBB 6UF 450V
SALE
CBB60 AC 450V 1.5UF
TỤ HÓA 1UF 450V 1UF450V
TỤ HÓA 0.33UF 400V
TỤ LOA
Tụ Điện 5UF J 400VDC 275VAC
TỤ CAO ÁP 104 1KV 1KV104
TỤ CAO ÁP 103 2KV 2KV103
TỤ MKP 1UF X2 275VAC105K
TỤ CBB 822J 1600V
TỤ CBB 473J 630V
TỤ CBB 103J 400V
TỤ CBB 682J 1600V
TỤ CBB 104J 630V
TỤ CBB 103J630V
TỤ CBB 224J 630V
TỤ CBB 224J 400V
TỤ CBB 474J 630V
TỤ CBB 754J 400V
TỤ CBB 684J 630V
SALE
KIT ESP-32F
ARDUINO JOYSTICK SHIELD
TỤ CBB22 105J 1000V
TỤ CBB22 105J 400V
TỤ CBB 155J 630V
TỤ CBB 125J 400V
TỤ CBB22 335J 630V
Tụ CBB22 205J 630V
TỤ KẸO 0.1UF 275V
TỤ 0.01UF 275V
TỤ HÓA 10UF 250V