DIODE MDK110A1600V 110A 1600V
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: P41
Mô tả : DIODE MDK110A1600V 110A 1600V
Sản phẩm mới
Mới
SALE
Mới
TỤ HÓA 22UF 400V
3,500
TỤ HÓA 22UF 250V
3,000
TỤ HÓA 47UF 250V
TỤ HÓA 120UF400V 120UF400V
TỤ HÓA 470UF 100V
TỤ HÓA 680UF63V
TỤ HÓA 670UF 250V
TỤ CBB22 225J630V
TỤ HÓA 680UF 450V 680UF450V