FS70SM-06 MOSFET N-CH 60V 70A TO-3P
25,000
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: K7
Mô tả : FS70SM-06 MOSFET N-CH 60V 70A TO-3P
Sản phẩm mới
Mới
KEO TẢN NHIỆT KS101 TRẮNG
H25R1203 IGBT 25A 1200V
SM7012 SM7012D DIP-8
PIN CR2032 Panasonic
DIODE ZP100A 100A 1600V XANH LÁ