FS70SM-06 MOSFET N-CH 60V 70A TO-3P
25,000
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: K7
Mô tả : FS70SM-06 MOSFET N-CH 60V 70A TO-3P
Sản phẩm mới
Mới
Mới
TỤ CBB22 225J400V
2,900
TỤ HÓA 100UF450V 18*35MM
IGBT IXDN75N120
LED CÔNG SUẤT 50W 30V