FS70SM-06 MOSFET N-CH 60V 70A TO-3P
25,000
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: K7
Mô tả : FS70SM-06 MOSFET N-CH 60V 70A TO-3P
Sản phẩm mới
Mới
M51977 DIP16
15,000
Mới
TỤ HÓA 470UF 250V TỐT
TỤ HÓA 330UF 250V TỐT
TỤ HÓA 220UF 250V TỐT
MODULE PHUN SƯƠNG 36VDC
MỎ HÀN USB 5V 8W
CÒI SFM-20B DC3-24V
TỤ HÓA 220UF 450V 220UF450V