FS70SM-06 MOSFET N-CH 60V 70A TO-3P
25,000
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: K7
Mô tả : FS70SM-06 MOSFET N-CH 60V 70A TO-3P
SALE
SALE
NÚT NHẤN GIỮ KAN-28
NAM CHÂM 30X5MM LỖ 5MM