MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V DIODE XUNG
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: P43
Mô tả : MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V diode xung
Sản phẩm mới
Mới
DIODE LÒ VI SÓNG T3509
58,000
Mới
ĐẾ NẠP ESP32-CAM
PIN 3.7V450mAh
DOMINO 3P KF128-3.81 3P
DOMINO 2P KF128-3.81 2P
TỤ HÓA 180UF450V 180UF 450V