MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V DIODE XUNG
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: P43
Mô tả : MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V diode xung
Sản phẩm mới
Mới
Mới
MODULE 4 LED RGB WS2812 5050
11,000
MODULE MOSFET MOS LR7843
15,000
MODULE MOSFET MOS FR120N
TỤ HÓA 560UF450V 30x60mm
ĐỘNG CƠ 130 + CÁNH QUẠT 56MM
KẸP CÁ SÁU 50A 75MM ĐEN
CẢM BIẾN MQ-135 MQ135
KHOAN MẠCH ĐA NĂNG WL-800
KHÓA CHỐT ĐIỆN TỪ LY-03 24VDC
TỤ CBB60 8UF450VAC
BĂNG KEO CHỊU NHIỆT 25mm
BĂNG KEO CHỊU NHIỆT 20mm
BĂNG KEO CHỊU NHIỆT 15mm