MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V DIODE XUNG
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: P43
Mô tả : MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V diode xung
Sản phẩm mới
Mới
NCP1396AG
MẠCH HẠ ÁP 12V6A XH-M250 72W
JACK CẮM 4MM 32A 600V ĐỎ
TEST BOARD SYB-500
ĐỘNG CƠ 24V 50KTYZ 30 VÒNG/ PHÚT