MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V DIODE XUNG
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: P43
Mô tả : MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V diode xung
Sản phẩm mới
Mới
PIN 1.5V AA Panasonic
14,000
Mới
PIN 9V Panasonic
ĐÈN PIN ĐỘI ĐẦU F118 80W
SALE
PIN 3V CR2450 Panasonic
MODULE MCP2551 CAN
TỤ HÓA 450V2200UF 2200UF450V
BTA54 KL1 SOT23
500
CD4017 SOP16 SMD TỐT
ĐÈN LED USB 5V 3 LED
ĐÈN LED USB 5V 8 LED
ESP32-C3 ESP32 SuperMini
ESP32-C3-DevKitM-1
ĐỘNG CƠ BƠM NƯỚC 370 6V-12V