MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V DIODE XUNG
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: P43
Mô tả : MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V diode xung
Sản phẩm mới
Mới
Mới
Triac BTA100-800B 100A 800V
CẢM BIẾN TỪ XILANH SMC CS1-S
Adapter 18V2A
Adapter 12V10A 5.5mm-2.1mm
C3306 2SC3306 TO-3P 400V 10A
24,000
BÁNH RĂNG NHỰA 4MM
BÁNH RĂNG NHỰA 3MM