MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V DIODE XUNG
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: P43
Mô tả : MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V diode xung
CỦ LOA 4OHM20W 4R20W 78MM
49,000
SALE
MJ2955 15A 100V 115W PNP
24,000
MT3608 SOT23-6 5V/1.2A B6286