MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V DIODE XUNG
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: P43
Mô tả : MBR20100CT 20100 TO-220 20A 100V diode xung
Sản phẩm mới
Mới
ESD150PC120S
Mới
TUA VÍT NHỎ 2 CHẤU 3MM
7,000
TUA VÍT NHỎ 4 CHẤU 3MM