Triac BTA16-600B 16A 600V
4,500
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: K16
Mô tả : Triac BTA16-600B 16A 600V
Sản phẩm mới
Mới
Van khóa khí 6mm HVFF-6