Triac BTA16-600B 16A 600V
4,500
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: K16
Mô tả : Triac BTA16-600B 16A 600V
Sản phẩm mới
Mới
Mới
DIODE MDK110A1600V 110A 1600V
Pin 12V23A Panasonic
32,000
Acquy 12V7Ah
Module USB sang TTL FT232
Màn hình LCD TFT 2.8 inch ST7789
IXER25N80 TO-247 800V 25A
2SC114 NPN 0.2A 50V
2SA124 PNP 0.3A 50V
Remote hồng ngoại 20 phím
MJE253 PNP 4A 100V
MJE243 NPN 4A 100V