Triac BTA16-600B 16A 600V
4,500
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: K16
Mô tả : Triac BTA16-600B 16A 600V
Sản phẩm mới
Mới
ĐÈN BÁO 220V 30mm BD8030 ĐỎ
22,000
Mới
BỘ JACK CẮM WS16-7 7 CHÂN
BỘ JACK CẮM WS16-5 5 CHÂN
MD8350A SOT-89
MODULE HẠ ÁP 5V 7805
ĐẾ NẠP PIC
CÒI 24V LOẠI LỚN
PIN 3.7V2000mAh 505060
PIN 3.7V4000mAh 606090 14.8Wh
CÒI 220V SFM-3015-220V
MẠCH NẠP PICKIT2 PIC KIT2
Relay 12V 812H-1C-C-12VDC
CÁP TÍN HIỆU 4 LÕI
DÂY ĐIỆN ĐỎ ĐEN 2X0.5 200 MÉT
DÂY ĐIỆN ĐỎ ĐEN 2X0.3 200 MÉT
LOADCELL 20KG + BỘ KHUNG
BIẾN TRỞ 2W MOD534 50K
DIODE ZP20A 20A 1600V CÓ DÂY
TỤ CBB60 4UF450VAC
ĐUÔI GẮNG BÓNG ĐÈN SỢI ĐỐT
BÓNG ĐÈN SỢI ĐỐT 6V