Triac BTA16-600B 16A 600V
4,500
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: K16
Mô tả : Triac BTA16-600B 16A 600V
Sản phẩm mới
Mới
ADAPTER 6V2A
39,000
Mới
NE590 NE590N DIP-16
AP8022 DIP-8
HỘP 2 NÚT NHẤN TPB-2
KÌM BẤM ĐẦU COS SN-48B
KÌM BẤM ĐẦU COS SN-06
BĂNG KEO CHỊU NHIỆT 10mm
LM833N LM833 DIP8
BIẾN ÁP XUNG KCB01/K201D
Adapter 5V10A 5.5mm-2.1mm
ADAPTER 15V2A TỐT
MẠCH CNC MACH3 USB
ADC0808CCN DIP-28
NHỰA IN 3D PLA ĐỎ 220 ĐỘ 1.75MM
NHỰA IN 3D PLA ĐEN 220 ĐỘ 1.75MM
CÔNG TẮC TƠ 220VAC CJX2-0910
CÔNG TẮC TƠ 24VAC CJX2-0910
G16B DIP-16 IC BẾP TỪ
SALE
BU806 TO-220 NPN 8A200V
CẦU CHÌ SỨ 3.15A 5X20mm