Triac BTA16-600B 16A 600V
4,500
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: K16
Mô tả : Triac BTA16-600B 16A 600V
CỦ LOA 4OHM20W 4R20W 78MM
49,000
SALE
MJ2955 15A 100V 115W PNP
MT3608 SOT23-6 5V/1.2A B6286