Triac BTA16-600B 16A 600V
4,500
Tình trạng: Còn hàng
Mã sản phẩm: K16
Mô tả : Triac BTA16-600B 16A 600V
Sản phẩm mới
Mới
ESD150PC120S
Mới
TUA VÍT NHỎ 2 CHẤU 3MM
7,000
TUA VÍT NHỎ 4 CHẤU 3MM